XBMC Addons - en to am translation catalogue (23 entries)

[ctx: #30000]
en: Source of slideshow images
am: የ ተንሸራታች ማሳያ ምስሎች ምንጭ

[ctx: #30001]
en: Folder
am: ፎልደር

[ctx: #30002]
en: Video Fanart
am: የ ቪዲዮ ደጋፊዎች ስእል

[ctx: #30003]
en: Music Fanart
am: የ ሙዚቃ ደጋፊዎች ስእል

[ctx: #30004]
en: Image Folder
am: የምስል ፎልደር

[ctx: #30005]
en: Dim level
am: የማደብዘዣ ደረጃ

[ctx: #30006]
en: Effect
am: ውጤቱ

[ctx: #30007]
en: Slide
am: ተንሸራታች

[ctx: #30008]
en: Crossfade
am: መስቀልኛ ማፍዘዥ

[ctx: #30009]
en: Pan and zoom
am: መፈለጊያ እና ማሳያ

[ctx: #30010]
en: Amount of seconds to display each image
am: እያንዳንዱ ምስል የሚታይበት ጊዜ በሰከንድ

[ctx: #30011]
en: Scale images fullscreen
am: በሙሉ መመልከቻ ዘዴ የ ምስሎች መመጠኛ

[ctx: #30012]
en: Display image name
am: የ ምስሉን ስም ማሳያ

[ctx: #30013]
en: Disabled
am: ተሰናክሏል

[ctx: #30014]
en: Use filename
am: የ ፋይል ስም መጠቀሚያ

[ctx: #30015]
en: Use foldername
am: የ ፎልደር ስም መጠቀሚያ

[ctx: #30016]
en: Display images in random order
am: ምስሎቹን በነሲብ ቅደም ተከተል ማሳያ

[ctx: #30018]
en: Use folder- and filename
am: ፎልደር- እና የ ፋይል ስም ይጠቀሙ

[ctx: #30021]
en: Display picture date
am: የ ስእል ቀን ማሳያ

[ctx: #30022]
en: Display additional picture tags
am: ተጨማሪ የ ስእል ቁራጭ ማሳያ

[ctx: #30023]
en: Display music info during audio playback
am: ድምፅ በሚጫወት ጊዜ የ ሙዚቃ መረጃ ማሳያ

[ctx: #30024]
en: Basic
am: መሰረታዊ

[ctx: #30025]
en: Additional
am: ተጨማሪ
