XBMC Addons - en to ta_in translation catalogue (8 entries)

[ctx: Addon Summary]
en: Python TMDB Movie Scraper
ta_in: LastFM நிகழ்படம் சுரண்டி

[ctx: Addon Description]
en: themoviedb.org is a free and open movie database. It's completely user driven by people like you. TMDb is currently used by millions of people every month and with their powerful API, it is also used by many popular media centers like Kodi to retrieve Movie Metadata, Posters and Fanart to enrich the user's experience.
ta_in: themoviedb.org ஒரு இலவச மற்றும் திறந்த திரைப்பட தரவுத்தளம் ஆகும். இந்த தரவுத்தளம் முற்றிலும் பயனர் மக்களால் இயக்கப்படுகிறது. TMDb அவர்களது சக்திவாய்ந்த API இனால் தற்போது பல இலட்சக்கணக்கான மக்களால் ஒவ்வொரு மாதமும் பயன்படுத்தப்படுகிறது, இது Kodi போன்ற பல பிரபல ஊடக மையங்களில் பயனர் அனுபவத்தை மேம்படுத்த பயன்படுத்தப்படுகிறது.

[ctx: #30001]
en: Prefer Trailer from HD-Trailers.net
ta_in: HD-Trailers.net இருந்து வரும் டிரெய்லர்களை விரும்பு

[ctx: #30002]
en: Preferred Language
ta_in: விரும்பிய மொழி

[ctx: #30004]
en: Enable Trailer (YouTube)
ta_in: டிரெய்லர் செயல்படுத்த (YouTube)

[ctx: #30005]
en: Keep Original Title
ta_in: அசல் தலைப்பை வைக்க

[ctx: #30006]
en: Preferred Certification Country
ta_in: விருப்பமான சான்றிதழ் நாடு

[ctx: #30008]
en: Certification Prefix
ta_in: சான்றளிப்பு முற்சேர்க்கை
