XBMC Addons - en to vi_vn translation catalogue (8 entries)

[ctx: Addon Summary]
en: Python TMDB Movie Scraper
vi_vn: Trình lấy dữ liệu Phim từ TMDB

[ctx: Addon Description]
en: themoviedb.org is a free and open movie database. It's completely user driven by people like you. TMDb is currently used by millions of people every month and with their powerful API, it is also used by many popular media centers like Kodi to retrieve Movie Metadata, Posters and Fanart to enrich the user's experience.
vi_vn: themoviedb.org là cơ sở dữ liệu về phim ảnh mở và miễn phí. Nó hoàn toàn được kiểm soát bởi những người như bạn. TMDb hiện tại đang được sử dụng bởi hàng triệu người dùng hàng tháng và với sự hỗ trợ của bộ API mạnh mẽ nó cũng được sử dụng bởi những thiết bị giải trí cá nhân như Kodi cho việc lấy dữ liệu về Phim ảnh, Poster và Fanart để làm tăng trải nghiệm của người sử dụng

[ctx: #30001]
en: Prefer Trailer from HD-Trailers.net
vi_vn: Ưu tiên Phim giới thiệu từ HD-Trailers.net

[ctx: #30002]
en: Preferred Language
vi_vn: Ưu tiên ngôn ngữ

[ctx: #30004]
en: Enable Trailer (YouTube)
vi_vn: Sử dụng Phim giới thiệu (YouTube)

[ctx: #30005]
en: Keep Original Title
vi_vn: Giữ nguyên tên phim gốc

[ctx: #30006]
en: Preferred Certification Country
vi_vn: Ưu tiên chứng chỉ của quốc gia

[ctx: #30008]
en: Certification Prefix
vi_vn: Đầu chứng chỉ
