XBMC Addons - en to is_is translation catalogue (30 entries)

[ctx: Addon Summary]
en: Fetch TV Show metadata from themoviedb.org
is_is: Sækja lýsigögn sjónvarpsþátta frá themoviedb.org

[ctx: Addon Description]
en: The Movie Database (TMDb) is a community built movie and TV database. Every piece of data has been added by our amazing community dating back to 2008. TMDb's strong international focus and breadth of data is largely unmatched and something we're incredibly proud of. Put simply, we live and breathe community and that's precisely what makes us different.
is_is: The Movie Database (TMDb) er samfélagslegur gagnagrunnur kvikmynda- og sjónvarpsefnis. Hver einasti gagnabútur hefur verið settur inn af frábærum liðsmönnum okkar allar götur síðan 2008. Mikil alþjóðleg áhersla TMDb ásamt breiðu sviði gagna sést óvíða og er eitthvað sem við erum ótrúlega stolt af. Sett fram á einfaldan máta, við lifum og hrærumst í þessu samfélagi og það er nákvæmlega þess vegna sem við erum öðruvísi.

[ctx: #30000]
en: Preferred language
is_is: Umbeðið tungumál

[ctx: #30001]
en: Preferred certification country
is_is: Umbeðið land aldursvottunar

[ctx: #30002]
en: Include certification prefix
is_is: Hafa með forskeyti aldursvottunar

[ctx: #30003]
en: Prefix
is_is: Forskeyti

[ctx: #30004]
en: Keep original title
is_is: Halda upphaflegum titli

[ctx: #30005]
en: Categorize fanart with text as landscape art
is_is: Flokka aðdáendamyndir með texta sem landslagsmyndir

[ctx: #30006]
en: Include country code with studio
is_is: Hafa land með kvikmyndaveri

[ctx: #30101]
en: Client key (optional)
is_is: Lykill biðlara (valfrjálst)

[ctx: #30102]
en: Enable fanart
is_is: Virkja aðdáendamyndir

[ctx: #30103]
en: Enable poster
is_is: Virkja veggspjöld

[ctx: #30104]
en: Enable banner
is_is: Virkja kynningarborða

[ctx: #30105]
en: Enable clearlogo
is_is: Virkja Clearlogo-myndir

[ctx: #30106]
en: Enable clearart
is_is: Virkja Clearart-myndir

[ctx: #30107]
en: Enable landscape
is_is: Virkja landslagsmyndir

[ctx: #30108]
en: Enable character art
is_is: Virkja stafalist

[ctx: #30109]
en: Include art from fanart.tv
is_is: Hafa með myndefni frá fanart.tv

[ctx: #30150]
en: Enable season poster
is_is: Virkja veggspjöld þáttaraða

[ctx: #30151]
en: Enable season banner
is_is: Virkja kynningarborða þáttaraða

[ctx: #30152]
en: Enable season landscape
is_is: Virkja landslagsmyndir þáttaraða

[ctx: #30200]
en: Advanced
is_is: Nánar

[ctx: #30201]
en: Verbose debug logging
is_is: Ítarleg atvikaskráning

[ctx: #30300]
en: Ratings
is_is: Einkunnir

[ctx: #30301]
en: Default rating from
is_is: Sjálfgefnar einkunnir frá

[ctx: #30302]
en: Also add IMDb ratings
is_is: Ná einnig í einkunnir frá IMDb

[ctx: #30303]
en: Also add Trakt.tv ratings
is_is: Ná einnig í einkunnir frá Trakt.tv

[ctx: #30304]
en: Also add TMDb ratings
is_is: Ná einnig í einkunnir frá TMDb

[ctx: #30305]
en: Enable Trailer
is_is: Virkja kynningarstiklur

[ctx: #30306]
en: Addon Player
is_is: Spilari viðbótar
