KODI Skins - en to ta_IN translation catalogue (31 entries)

[ctx: #31001]
en: View Options
ta_IN: விருப்பங்கள் காண்க

[ctx: #31004]
en: Debug
ta_IN: வழுநீக்கு

[ctx: #31010]
en: N/A
ta_IN: இல்லை

[ctx: #31033]
en: Hide Background Fanart
ta_IN: பின்னணி வரைபடத்தை மறை

[ctx: #31244]
en: Playing
ta_IN: வாசிக்கபடுகிறது

[ctx: #31250]
en: Current Selected
ta_IN: தற்போதைய தேர்வு

[ctx: #31281]
en: Items
ta_IN: உருப்படிகள்

[ctx: #31282]
en: Poster Wrap
ta_IN: படத்தை சுற்றமை

[ctx: #31285]
en: List
ta_IN: பட்டியல்

[ctx: #31286]
en: Banner
ta_IN: கவர் ஓட்டம்

[ctx: #31289]
en: Files
ta_IN: கோப்புகள்

[ctx: #31334]
en: Trailers
ta_IN: டிரெய்லர்கள்

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
ta_IN: உள்ளூர் வசன வரிகள் இருக்கிறது

[ctx: #31423]
en: Author
ta_IN: ஆசிரியர்

[ctx: #31441]
en: Hide
ta_IN: மறை

[ctx: #31446]
en: Fullscreen
ta_IN: முழுத்திரை

[ctx: #31457]
en: Shortcuts
ta_IN: குறுக்குவழிகள்

[ctx: #31460]
en: Games
ta_IN: விளையாட்டுகள்

[ctx: #31468]
en: Services
ta_IN: சேவைகள்

[ctx: #31469]
en: Appearance
ta_IN: தோற்றம்

[ctx: #31601]
en: Live TV
ta_IN: நேரடி தொலைக்காட்சி

[ctx: #31605]
en: Add Group
ta_IN: குழுவை சேர்க்க

[ctx: #31606]
en: Rename Group
ta_IN: குழுவுக்கு வேறு பெயரிடு

[ctx: #31607]
en: Delete Group
ta_IN: குழுவை நீக்கு

[ctx: #31610]
en: Scheduled Time
ta_IN: திட்டமிட்ட நேரம்

[ctx: #31702]
en: 36 Hour Forecast
ta_IN: 36 மணி நேர முன் அறிவிப்பு

[ctx: #31703]
en: Pressure
ta_IN: அழுத்தம்

[ctx: #31704]
en: Clouds
ta_IN: மேகங்கள்

[ctx: #31706]
en: Maximum
ta_IN: உச்ச அளவு

[ctx: #31709]
en: Precipitation
ta_IN: பொழிவு

[ctx: #31717]
en: Precip
ta_IN: பொழிவு
