KODI Skins - en to th_th translation catalogue (50 entries)

[ctx: #31001]
en: View Options
th_th: ตัวเลือก มุมมอง

[ctx: #31004]
en: Debug
th_th: การแก้ปัญหา

[ctx: #31033]
en: Hide Background Fanart
th_th: ซ่อน แฟนอาร์ตในพื้นหลัง

[ctx: #31054]
en: Logo
th_th: โลโก้

[ctx: #31133]
en: Mute
th_th: ปิดเสียง

[ctx: #31139]
en: Video decoder
th_th: ตัวถอดรหัสวิดีโอ

[ctx: #31140]
en: Pixel format
th_th: รูปแบบพิกเซล

[ctx: #31183]
en: Viewtype
th_th: แบบมุมมอง

[ctx: #31207]
en: Current
th_th: ปัจจุบัน

[ctx: #31244]
en: Playing
th_th: กำลังเล่น

[ctx: #31250]
en: Current Selected
th_th: ที่เลือกในปัจจุบัน

[ctx: #31271]
en: Favourite
th_th: ที่ชื่นชอบ

[ctx: #31275]
en: Multi Image
th_th: หลายภาพ

[ctx: #31277]
en: Item
th_th: รายการ

[ctx: #31281]
en: Items
th_th: รายการ

[ctx: #31282]
en: Poster Wrap
th_th: เลื่อนโปสเตอร์

[ctx: #31284]
en: Single Image
th_th: ภาพเดี่ยว

[ctx: #31285]
en: List
th_th: รายการ

[ctx: #31286]
en: Banner
th_th: ป้าย

[ctx: #31289]
en: Files
th_th: แฟ้ม

[ctx: #31291]
en: Landscape
th_th: แนวนอน

[ctx: #31334]
en: Trailers
th_th: หนังตัวอย่าง

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
th_th: มีคำบรรยายในเครื่องใช้งานได้

[ctx: #31423]
en: Author
th_th: ผู้แต่ง

[ctx: #31427]
en: Next Episode
th_th: ตอนถัดไป

[ctx: #31428]
en: TV Guide
th_th: ทีวีไกด์

[ctx: #31438]
en: Recent
th_th: ก่อนนี้

[ctx: #31441]
en: Hide
th_th: ซ่อน

[ctx: #31446]
en: Fullscreen
th_th: เต็มหน้าจอ

[ctx: #31451]
en: Recommended
th_th: ที่แนะนำ

[ctx: #31457]
en: Shortcuts
th_th: ปุ่มลัด

[ctx: #31460]
en: Games
th_th: เกมส์

[ctx: #31465]
en: Clean Library
th_th: ทำความสะอาด คลังข้อมูล

[ctx: #31468]
en: Services
th_th: บริการ

[ctx: #31469]
en: Appearance
th_th: การแสดงผล

[ctx: #31471]
en: Show Status
th_th: แสดงสถานะ

[ctx: #31472]
en: Ended
th_th: จบแล้ว

[ctx: #31601]
en: Live TV
th_th: ทีวี สด

[ctx: #31605]
en: Add Group
th_th: เพิ่มกลุ่ม

[ctx: #31606]
en: Rename Group
th_th: เปลี่ยนชื่อกลุ่ม

[ctx: #31607]
en: Delete Group
th_th: ลบกลุ่ม

[ctx: #31608]
en: Hidden Channels
th_th: ช่องรายการที่ซ่อนอยู่

[ctx: #31610]
en: Scheduled Time
th_th: ระยะเวลาที่กำหนด

[ctx: #31702]
en: 36 Hour Forecast
th_th: พยากรณ์ ใน 36 ชั่วโมง

[ctx: #31703]
en: Pressure
th_th: ความกดอากาศ

[ctx: #31704]
en: Clouds
th_th: มีเมฆ

[ctx: #31706]
en: Maximum
th_th: สูงสุด

[ctx: #31709]
en: Precipitation
th_th: เกิดฝน

[ctx: #31715]
en: Icon
th_th: ไอคอน

[ctx: #31717]
en: Precip
th_th: ฝนตก
