XBMC Addons - en to ta_IN translation catalogue (57 entries)

[ctx: #30001]
en: Enable fanart from themoviedb.org
ta_IN: themoviedb.org இருந்து கலைஞர் விசிறிபடங்களை செயல்படுத்து

[ctx: #30002]
en: Enable posters from themoviedb.org
ta_IN: themoviedb.org இருந்து சுவரொட்டிகளை செயல்படுத்து

[ctx: #30003]
en: Enable posters from IMPAwards
ta_IN: IMPAwards இருந்து சுவரொட்டிகளை செயல்படுத்து

[ctx: #30004]
en: Enable posters from MoviePosterDB
ta_IN: MoviePosterDB இருந்து சுவரொட்டிகளை செயல்படுத்து

[ctx: #30005]
en: Get Trailers directly from YouTube
ta_IN: YouTube இல் இருந்து ட்ரெய்லர்களை நேரடியாக வாங்கு

[ctx: #30006]
en: Enable trailers from HD-Trailers.net
ta_IN: HD-Trailers.net இருந்து டிரெய்லர்கள் செயல்படுத்து

[ctx: #30008]
en:      Preferred Title Language from
ta_IN: விரும்பிய தலைப்பு மொழி

[ctx: #30009]
en: Enable trailers from themoviedb.org
ta_IN: themoviedb.org இருந்து டிரெய்லர்கள் செயல்படுத்து

[ctx: #30011]
en: Poster
ta_IN: சுவரொட்டி

[ctx: #30012]
en: Trailers
ta_IN: டிரெய்லர்கள்

[ctx: #30013]
en: Get Set (Collection) Name from themoviedb.org
ta_IN: Themoviedb.org இருந்து அமை (தொகுப்பு) பெயர் கைப்பற்று

[ctx: #30014]
en: Get Plot from
ta_IN: Plot கைப்பற்று

[ctx: #30015]
en: Get Cast / Directors / Writers From
ta_IN: நடிகர்கள் / இயக்குனர்கள் / எழுத்தாளர்கள் கைப்பற்று

[ctx: #30016]
en: Plot Sources
ta_IN: Plot மூலம்

[ctx: #30020]
en:      Preferred Plot Language
ta_IN: விரும்பிய Plot மொழி

[ctx: #30021]
en: Get Ratings from
ta_IN: தரத்தை கைப்பற்று

[ctx: #30022]
en: Get Genres From
ta_IN: வகைகள் கைப்பற்று

[ctx: #30023]
en: Get Title From
ta_IN: தலைப்பை கைப்பற்று

[ctx: #30024]
en: Title Sources
ta_IN: தலைப்பு மூலம்

[ctx: #30025]
en: Cast & Credits Sources
ta_IN: நடிகர்கள் & கடன் மூலங்கள்

[ctx: #30026]
en: Genres Sources
ta_IN: பிரிவுகள் மூலம்

[ctx: #30027]
en:      Preferred Title Language
ta_IN: விரும்பிய தலைப்பு மொழி

[ctx: #30028]
en: Trailer Sources
ta_IN: டிரெய்லர்கள் மூலம்

[ctx: #30029]
en: Movie Collections
ta_IN: திரைப்பட தொகுப்புகள்

[ctx: #30030]
en: Rating Sources
ta_IN: மதிப்பீடு மூலம்

[ctx: #30031]
en: Certification Settings
ta_IN: சான்றளிப்பு அமைப்புகள்

[ctx: #30032]
en: Get Certification From
ta_IN: சான்றளிப்பு கைப்பற்று

[ctx: #30033]
en:      Preferred Certification Country
ta_IN: விருப்பமான சான்றிதழ் நாடு

[ctx: #30034]
en:      Preferred Thumb Language
ta_IN: விரும்பிய குறும்படம் மொழி

[ctx: #30035]
en: Certification Prefix
ta_IN: சான்றளிப்பு முற்சேர்க்கை

[ctx: #30036]
en: Enable posters from IMDb
ta_IN: IMDb இருந்து சுவரொட்டிகளை செயல்படுத்து

[ctx: #30037]
en: Enable posters from trakt.tv
ta_IN: trakt.tv இருந்து சுவரொட்டிகளை செயல்படுத்து

[ctx: #30038]
en: Enable fanart from trakt.tv
ta_IN: trakt.tv இருந்து கலைஞர் விசிறிபடங்களை செயல்படுத்து

[ctx: #30039]
en: Enable trailers from trakt.tv
ta_IN: trakt.tv இருந்து டிரெய்லர்கள் செயல்படுத்து

[ctx: #30040]
en:      Genre Language
ta_IN: பகுப்பு மொழி

[ctx: #30041]
en:      Preferred Trailer Language
ta_IN: விரும்பிய டிரெய்லர் மொழி

[ctx: #30042]
en: Get Tagline From
ta_IN: டேக் லைன் கைப்பற்று

[ctx: #30043]
en:      Preferred Tagline Language
ta_IN: விரும்பிய டேக் லைன் மொழி

[ctx: #30044]
en: Get IMDb TOP250 Ranking
ta_IN: IMDb TOP250 தரவரிசை கைப்பற்று

[ctx: #30045]
en: Get Outline From
ta_IN: வெளிவரை கைப்பற்று

[ctx: #30046]
en:      Preferred Set (Collection) Name Language
ta_IN: விருப்பமான அமை (தொகுப்பு) பெயர் மொழி

[ctx: #30047]
en: Poster Sources
ta_IN: சுவரொட்டி மூலம்

[ctx: #30100]
en: Rating
ta_IN: மதிப்பீடு

[ctx: #30110]
en:      Rating Generated Using
ta_IN: இதிலிருந்து மதிப்பீடு உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: #30115]
en:      Use the Score Aggregated from
ta_IN: இதில் இருந்து திரட்டப்படும் ஸ்கோர் பயன்படுத்தவும்

[ctx: #30200]
en: Credits
ta_IN: வரவுகள்

[ctx: #30201]
en: Get Studio from
ta_IN: ஸ்டூடியோ கைப்பற்று

[ctx: #30202]
en: Get Country from
ta_IN: நாடு கைப்பற்று

[ctx: #30300]
en: Search
ta_IN: தேடல்

[ctx: #30303]
en: Search Engine to Use
ta_IN: தேடல் இஞ்சின் பயன்படுத்தவும்

[ctx: #30304]
en:      Secondary Search Language (In Addition to en-us)
ta_IN: இரண்டாம் தேடல் மொழி (en-US தவிர)

[ctx: #30305]
en:      Include All Movie Categories
ta_IN: அனைத்து திரைப்பட வகைகளையும் அடக்கு

[ctx: #30306]
en: Warning:
ta_IN: எச்சரிக்கை:

[ctx: #30307]
en: Enabling All Movie Categories will greatly reduce the search accuracy !!!
ta_IN: அனைத்து திரைப்பட வகைகள் செயல்படுத்தும் பொது தேடல் துல்லியம் பெரிதும் குறையும்!

[ctx: #30400]
en: Plot
ta_IN: கதைச்சுருக்கம்

[ctx: #30500]
en: Fanart
ta_IN: விசிறிபடம்

[ctx: #30501]
en: Fanart Sources
ta_IN: விசிறிபடம் மூலம்
