XBMC Addons - en to th translation catalogue (58 entries)

[ctx: #30001]
en: Enable fanart from themoviedb.org
th: ใช้แฟนอาร์ตจาก themoviedb.org

[ctx: #30002]
en: Enable posters from themoviedb.org
th: ใช้ภาพโปสเตอร์จาก themoviedb.org

[ctx: #30003]
en: Enable posters from IMPAwards
th: ใช้ภาพโปสเตอร์จาก IMPAwards

[ctx: #30004]
en: Enable posters from MoviePosterDB
th: ใช้ภาพโปสเตอร์จาก MoviePosterDB

[ctx: #30005]
en: Get Trailers directly from YouTube
th: ดึงตัวอย่างภาพยนตร์จาก YouTube โดยตรง

[ctx: #30006]
en: Enable trailers from HD-Trailers.net
th: ใช้ตัวอย่างภาพยนตร์จาก HD-Trailers.net

[ctx: #30008]
en:      Preferred Title Language from
th: ภาษาของชื่อภาพยนตร์ที่ต้องการจาก

[ctx: #30009]
en: Enable trailers from themoviedb.org
th: ใช้ตัวอย่างภาพยนตร์จาก themoviedb.org

[ctx: #30011]
en: Poster
th: โปสเตอร์

[ctx: #30012]
en: Trailers
th: หนังตัวอย่าง

[ctx: #30013]
en: Get Set (Collection) Name from themoviedb.org
th: รับชื่อชุด (คอลเล็คชั่น) จาก themoviedb.org

[ctx: #30014]
en: Get Plot from
th: ดึงเรื่องย่อจาก

[ctx: #30015]
en: Get Cast / Directors / Writers From
th: ดึงรายชื่อนักแสดง/ผู้กำกับ/ผู้เขียนบทจาก

[ctx: #30016]
en: Plot Sources
th: แหล่งที่มาของเรื่องย่อ

[ctx: #30020]
en:      Preferred Plot Language
th: เลือกภาษาของเรื่องย่อ

[ctx: #30021]
en: Get Ratings from
th: ดึงข้อมูลการจัดอันดับจาก

[ctx: #30022]
en: Get Genres From
th: ดึงประเภทหนังจาก

[ctx: #30023]
en: Get Title From
th: ดึงชื่อเรื่องจาก

[ctx: #30024]
en: Title Sources
th: แหล่งที่มาของภาพยนตร์

[ctx: #30025]
en: Cast & Credits Sources
th: รายชื่อนักแสดง & แหล่งข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

[ctx: #30026]
en: Genres Sources
th: แหล่งที่มาของประเภทภาพยนตร์

[ctx: #30027]
en:      Preferred Title Language
th: ภาษาของชื่อภาพยนตร์ที่ต้องการ

[ctx: #30028]
en: Trailer Sources
th: แหล่งที่มาของตัวอย่างภาพยนตร์

[ctx: #30029]
en: Movie Collections
th: คอลเลคชั่นภาพยนตร์

[ctx: #30030]
en: Rating Sources
th: แหล่งข้อมูลการจัดอันดับ

[ctx: #30031]
en: Certification Settings
th: การตั้งค่าการรับรอง

[ctx: #30032]
en: Get Certification From
th: รับการรับรองจาก

[ctx: #30033]
en:      Preferred Certification Country
th: ประเทศที่ให้การรับรองที่ต้องการ

[ctx: #30034]
en:      Preferred Thumb Language
th: ภาษาของภาพแบบย่อที่ต้องการ

[ctx: #30035]
en: Certification Prefix
th: คำนำหน้าการรับรอง

[ctx: #30036]
en: Enable posters from IMDb
th: ใช้ภาพโปสเตอร์จาก IMDb

[ctx: #30037]
en: Enable posters from trakt.tv
th: ใช้ภาพโปสเตอร์จาก trakt.tv

[ctx: #30038]
en: Enable fanart from trakt.tv
th: ใช้แฟนอาร์ตจาก trakt.tv

[ctx: #30039]
en: Enable trailers from trakt.tv
th: ใช้ตัวอย่างภาพยนตร์จาก trakt.tv

[ctx: #30040]
en:      Genre Language
th: ภาษาของแนวภาพยนตร์

[ctx: #30041]
en:      Preferred Trailer Language
th: ภาษาของภาพยนตร์ตัวอย่างที่ต้องการ

[ctx: #30042]
en: Get Tagline From
th: ใช้คำโปรยจาก

[ctx: #30043]
en:      Preferred Tagline Language
th: ภาษาของคำโปรยที่ต้องการ

[ctx: #30044]
en: Get IMDb TOP250 Ranking
th: ดึงข้อมูลการจัดอันดับ TOP250 จาก IMDb

[ctx: #30045]
en: Get Outline From
th: รับ โครงเรื่อง จาก

[ctx: #30046]
en:      Preferred Set (Collection) Name Language
th:      ใช้ชื่อ ชุด (คอลเล็คชั่น) ในภาษา

[ctx: #30047]
en: Poster Sources
th: แหล่ง โปสเตอร์

[ctx: #30100]
en: Rating
th: เรตติ้ง

[ctx: #30110]
en:      Rating Generated Using
th: การจัดอันดับถูกสร้างขึ้น

[ctx: #30115]
en:      Use the Score Aggregated from
th: ใช้คะแนนรวมจาก

[ctx: #30200]
en: Credits
th: เครดิต

[ctx: #30201]
en: Get Studio from
th: ใช้ชื่อสตูดิโอจาก

[ctx: #30202]
en: Get Country from
th: ใช้ชื่อประเทศจาก

[ctx: #30300]
en: Search
th: ค้นหา

[ctx: #30303]
en: Search Engine to Use
th: ระบบค้นข้อมูลที่ใช้

[ctx: #30304]
en:      Secondary Search Language (In Addition to en-us)
th:      ภาษาที่ใช้ค้นหาลำดับสอง (นอกจาก en-us)

[ctx: #30305]
en:      Include All Movie Categories
th: รวมถึงหมวดหมู่ภาพยนต์ทั้งหมด

[ctx: #30306]
en: Warning:
th: คำเตือน:

[ctx: #30307]
en: Enabling All Movie Categories will greatly reduce the search accuracy !!!
th: การเปิดใช้ ทุกหมวดหมู่ภาพยนตร์ จะลดความแม่นยำในการค้นหาเป็นอย่างยิ่ง !!!

[ctx: #30400]
en: Plot
th: เรื่องย่อ

[ctx: #30401]
en: Plot / Tagline / Outline
th: เรื่องย่อ / คำโปรย / โครงเรื่อง

[ctx: #30500]
en: Fanart
th: แฟนอาร์ต

[ctx: #30501]
en: Fanart Sources
th: แหล่ง แฟนอาร์ต
