XBMC Addons - en to vi translation catalogue (56 entries)

[ctx: #30001]
en: Enable fanart from themoviedb.org
vi: Lấy fanart từ themoviedb.org

[ctx: #30002]
en: Enable posters from themoviedb.org
vi: Lấy poster từ themoviedb.org

[ctx: #30003]
en: Enable posters from IMPAwards
vi: Lấy poster từ IMPAwards

[ctx: #30004]
en: Enable posters from MoviePosterDB
vi: Lấy poster từ MoviePosterDB

[ctx: #30005]
en: Get Trailers directly from YouTube
vi: Lấy phim giới thiệu trực tiếp từ YouTube

[ctx: #30006]
en: Enable trailers from HD-Trailers.net
vi: Lấy phim giới thiệu từ nguồn HD-Trailers.net

[ctx: #30008]
en:      Preferred Title Language from
vi: Ưu tiên chọn ngôn ngữ cho tiêu đề phim từ

[ctx: #30009]
en: Enable trailers from themoviedb.org
vi: Lấy phim giới thiệu từ themoviedb.org

[ctx: #30012]
en: Trailers
vi: Phim giới thiệu

[ctx: #30013]
en: Get Set (Collection) Name from themoviedb.org
vi: Lấy tên bộ (bộ sưu tập) từ themoviedb.org

[ctx: #30014]
en: Get Plot from
vi: Lấy cốt truyện từ

[ctx: #30015]
en: Get Cast / Directors / Writers From
vi: Lấy Diễn viên / Đạo Diễn / Biên kịch từ

[ctx: #30016]
en: Plot Sources
vi: Nguồn cốt truyện

[ctx: #30020]
en:      Preferred Plot Language
vi: Ưu tiên lấy cốt truyện trên ngôn ngữ

[ctx: #30021]
en: Get Ratings from
vi: Lấy chấm điểm từ

[ctx: #30022]
en: Get Genres From
vi: Lấy thể loại từ

[ctx: #30023]
en: Get Title From
vi: Lấy tên phim từ

[ctx: #30024]
en: Title Sources
vi: Nguồn tên phim

[ctx: #30025]
en: Cast & Credits Sources
vi: Nguồn Diễn viên & Credit

[ctx: #30026]
en: Genres Sources
vi: Nguồn thể loại

[ctx: #30027]
en:      Preferred Title Language
vi: Ưu tiên lấy tên phim trên ngôn ngữ

[ctx: #30028]
en: Trailer Sources
vi: Nguồn phim giới thiệu

[ctx: #30029]
en: Movie Collections
vi: Bộ sưu tập phim

[ctx: #30030]
en: Rating Sources
vi: Nguồn chấm điểm

[ctx: #30031]
en: Certification Settings
vi: Cài đặt chứng chỉ

[ctx: #30032]
en: Get Certification From
vi: Lấy chứng chỉ từ

[ctx: #30033]
en:      Preferred Certification Country
vi: Ưu tiên chứng chỉ của quốc gia

[ctx: #30034]
en:      Preferred Thumb Language
vi: Ưu tiên ngôn ngữ đại diện

[ctx: #30035]
en: Certification Prefix
vi: Đầu chứng chỉ

[ctx: #30036]
en: Enable posters from IMDb
vi: Lấy poster từ IMDb

[ctx: #30037]
en: Enable posters from trakt.tv
vi: Lấy poster từ trakt.tv

[ctx: #30038]
en: Enable fanart from trakt.tv
vi: Lấy fanart từ trakt.tv

[ctx: #30039]
en: Enable trailers from trakt.tv
vi: Lấy phim giới thiệu từ trakt.tv

[ctx: #30040]
en:      Genre Language
vi: Ngôn ngữ cho thể loại

[ctx: #30041]
en:      Preferred Trailer Language
vi: Ưu tiên lấy phim giới thiệu trên ngôn ngữ

[ctx: #30042]
en: Get Tagline From
vi: Lấy thông điệp phim từ

[ctx: #30043]
en:      Preferred Tagline Language
vi: Ưu tiên lấy thông điệp phim trên ngôn ngữ

[ctx: #30044]
en: Get IMDb TOP250 Ranking
vi: Lấy xếp hạng top 250 IMDB

[ctx: #30045]
en: Get Outline From
vi: Lấy trình bày sơ lược từ

[ctx: #30046]
en:      Preferred Set (Collection) Name Language
vi: Ưu tiên lấy tên bộ (bộ sưu tập) trên ngôn ngữ

[ctx: #30047]
en: Poster Sources
vi: Nguồn poster

[ctx: #30100]
en: Rating
vi: Chấm điểm

[ctx: #30110]
en:      Rating Generated Using
vi: Chấm điểm bởi

[ctx: #30115]
en:      Use the Score Aggregated from
vi: Sử dụng điểm gộp lại từ

[ctx: #30200]
en: Credits
vi: Credit

[ctx: #30201]
en: Get Studio from
vi: Lấy studio từ

[ctx: #30202]
en: Get Country from
vi: Lấy quốc gia từ

[ctx: #30300]
en: Search
vi: Tìm Kiếm

[ctx: #30303]
en: Search Engine to Use
vi: Dùng máy tìm kiếm

[ctx: #30304]
en:      Secondary Search Language (In Addition to en-us)
vi: Ngôn ngữ thứ hai để tìm kiếm (Ngoài tiếng anh en-us)

[ctx: #30305]
en:      Include All Movie Categories
vi: Gộp Tất Cả Mục Phim

[ctx: #30306]
en: Warning:
vi: Cảnh báo:

[ctx: #30307]
en: Enabling All Movie Categories will greatly reduce the search accuracy !!!
vi: Bật chức năng Gộp Tất Cả Mục Phim sẽ làm giảm độ chính xác của việc tìm kiếm

[ctx: #30400]
en: Plot
vi: Cốt truyện

[ctx: #30401]
en: Plot / Tagline / Outline
vi: Cốt truyện / Thông điệp / Sơ lược

[ctx: #30501]
en: Fanart Sources
vi: Nguồn fanart
