Kodi Addons - en to ta_IN translation catalogue (24 entries)

[ctx: #30100]
en: Editorials Recommendations
ta_IN: ஆசிரியர் பரிந்துரைகள்

[ctx: #30101]
en: Top Stations
ta_IN: உச்சி நிலையங்கள்

[ctx: #30102]
en: Browse by genre
ta_IN: வகைபடி உலாவு

[ctx: #30103]
en: Browse by topic
ta_IN: தலைப்புப்படி உலாவு

[ctx: #30104]
en: Browse by country
ta_IN: நாடுபடி உலாவு

[ctx: #30105]
en: Browse by city
ta_IN: நகரபடிஉலாவு

[ctx: #30106]
en: Browse by language
ta_IN: மொழிபடி உலாவு

[ctx: #30107]
en: Local Stations
ta_IN: உள்ளூர் நிலையங்கள்

[ctx: #30108]
en: My Stations
ta_IN: என்னுடைய நிலையங்கள்

[ctx: #30200]
en: Search for station
ta_IN: நிலையத்தை தேடுக

[ctx: #30300]
en: Language
ta_IN: மொழி

[ctx: #30301]
en: English
ta_IN: ஆங்கிலம்

[ctx: #30302]
en: German
ta_IN: ஜேர்மன்

[ctx: #30303]
en: French
ta_IN: பிரஞ்சு

[ctx: #30310]
en: Force ViewMode to Thumbnail
ta_IN: பார்க்கும் முறையை சிறு படத்திற்கு கட்டாயபடுத்தவும்

[ctx: #30400]
en: Add to 'My Stations'
ta_IN: 'என்னுடைய நிலையங்கள்' பட்டியலில் சேர்க்கவும்

[ctx: #30401]
en: Remove from 'My Stations'
ta_IN: 'என்னுடைய நிலையங்கள்' பட்டியலில் இருந்து நீக்கவும்

[ctx: #30402]
en: Edit custom Station
ta_IN: தனிப்பயன் நிலையத்தை திருத்தவும்

[ctx: #30500]
en: Please enter %s
ta_IN: %s உள்ளிடவும்

[ctx: #30501]
en: title
ta_IN: தலைப்பு

[ctx: #30502]
en: thumbnail url or path
ta_IN: குறும்பட url அல்லது பாதை

[ctx: #30503]
en: stream url
ta_IN: ஒலிப்பேழை url

[ctx: #30504]
en: Add custom Station...
ta_IN: தனிப்பயன் நிலையத்தை சேர்க்கவும்...

[ctx: #30600]
en: Network Error
ta_IN: பிணைய பிழை
