Kodi Addons - en to ta_IN translation catalogue (15 entries)

[ctx: #30000]
en: All subgenres
ta_IN: அனைத்து துணைவகைகள்

[ctx: #30001]
en: Top 500 Stations
ta_IN: உச்சி 500 நிலையங்கள்

[ctx: #30002]
en: Browse by genre
ta_IN: வகைபடி உலாவு

[ctx: #30003]
en: My Stations
ta_IN: என்னுடைய நிலையங்கள்

[ctx: #30004]
en: Search Station by name
ta_IN: பெயர்படி நிலையத்தனி தேடுக

[ctx: #30005]
en: Search Current Track playing Station
ta_IN: தற்போது வாசிக்கப்படும் பாடலின் நிலையத்தனி தேடுக

[ctx: #30010]
en: Add to 'My Stations'
ta_IN: 'என்னுடைய நிலையங்கள்' பட்டியலில் சேர்க்கவும்

[ctx: #30011]
en: Remove from 'My Stations'
ta_IN: 'என்னுடைய நிலையங்கள்' பட்டியலில் இருந்து நீக்கவும்

[ctx: #30100]
en: Show Subgenres
ta_IN: துணை வகைகளை காண்பிக்கவும்

[ctx: #30101]
en: Num stations in list
ta_IN: பட்டியலில் நிலையங்கள் எண்ணை காண்பி

[ctx: #30102]
en: Show Bitrate in Title
ta_IN: தலைப்பில் பிட்டு விகிதத்தை காண்பி

[ctx: #30103]
en: Choose a random server (Don't ask)
ta_IN: எதாவது சேவையகத்தை தேர்வுசெய் (கேள்வி தேவையில்லை)

[ctx: #30104]
en: Filter stations by minium Bitrate
ta_IN: குறைந்தபட்ச பிட்டு விகிதப்படி நிலையங்களை வடிகட்டவும்

[ctx: #30110]
en: Minimum Bitrate
ta_IN: குறைந்தபட்ச பிட்டு விகிதம்

[ctx: #30200]
en: Network Error
ta_IN: பிணைய பிழை
