KODI Main - en to cy_GB translation catalogue (22 entries)

[ctx: #30000]
en: Location
cy_GB: Lleoliad

[ctx: #30001]
en: Local Path (include Local Network)
cy_GB: Llwybr Lleol (gan gynnwys y Rhwydwaith Lleol)

[ctx: #30002]
en: Remote Path (Internet address)
cy_GB: Llwybr Pell (cyfeiriad rhyngrwyd)

[ctx: #30010]
en: General
cy_GB: Cyffredinol

[ctx: #30011]
en: M3U Play List Path
cy_GB: Llwybr Rhestr Chwarae M3U

[ctx: #30012]
en: M3U Play List URL
cy_GB: URL Llwybr Rhestr Chwarae M3U

[ctx: #30013]
en: Numbering channels starts at
cy_GB: Mae rhifo'r sianel yn cychwyn yn

[ctx: #30020]
en: EPG Settings
cy_GB: Gosodiadau'r Amserlenydd

[ctx: #30021]
en: XMLTV Path
cy_GB: Llwybr XMLTV

[ctx: #30022]
en: XMLTV URL
cy_GB: URL XMLTV

[ctx: #30023]
en: Apply Time Shift To All Channels
cy_GB: Gosod Symud Amser i Bob Sianel

[ctx: #30024]
en: EPG Time Shift (hours)
cy_GB: Amserlenydd Symud Amser (oriau)

[ctx: #30025]
en: Cache m3u at local storage
cy_GB: Storio'r m3u mewn storfa leol

[ctx: #30026]
en: Cache XMLTV at local storage
cy_GB: Storio'r XMLTV mewn storfa leol

[ctx: #30030]
en: Channels Logos
cy_GB: Logos y Sianeli

[ctx: #30031]
en: Channels Logos Folder
cy_GB: Ffolder Logos Sianeli

[ctx: #30032]
en: Channels Logos Base URL
cy_GB: URL Sail Logos y Sianeli

[ctx: #30040]
en: XMLTV Logos Options
cy_GB: Dewisiadau Logos XMLTV

[ctx: #30041]
en: Channels Logos from XMLTV
cy_GB: Logos Sianeli oddi ar XMLTV

[ctx: #30042]
en: Ignore
cy_GB: Anwybyddu

[ctx: #30043]
en: Prefer M3U
cy_GB: Ffafrio M3U

[ctx: #30044]
en: Prefer XMLTV
cy_GB: Ffafrio XMLTV
