KODI Main - en to is_IS translation catalogue (22 entries)

[ctx: #30000]
en: Location
is_IS: Staðsetning

[ctx: #30001]
en: Local Path (include Local Network)
is_IS: Staðvær slóð (nærnet innifalið)

[ctx: #30002]
en: Remote Path (Internet address)
is_IS: Fjarlæg slóð (Internet netfang)

[ctx: #30010]
en: General
is_IS: Almennt

[ctx: #30011]
en: M3U Play List Path
is_IS: Slóð að M3U spilunarlista

[ctx: #30012]
en: M3U Play List URL
is_IS: Veffang á M3U spilunarlista

[ctx: #30013]
en: Numbering channels starts at
is_IS: Númeraðar stöðvar byrja á

[ctx: #30020]
en: EPG Settings
is_IS: Stillingar fyrir rafræna dagskrárvísa (EPG)

[ctx: #30021]
en: XMLTV Path
is_IS: XMLTV Slóð

[ctx: #30022]
en: XMLTV URL
is_IS: XMLTV Netfang

[ctx: #30023]
en: Apply Time Shift To All Channels
is_IS: Setja tímahliðrun á allar rásir

[ctx: #30024]
en: EPG Time Shift (hours)
is_IS: Tímahliðrun rafrænna dagskrárvísa (klukkutímar)

[ctx: #30025]
en: Cache m3u at local storage
is_IS: Setja m3u í staðvært flýtiminni

[ctx: #30026]
en: Cache XMLTV at local storage
is_IS: Setja XMLTV í staðvært flýtiminni

[ctx: #30030]
en: Channels Logos
is_IS: Merki Rása

[ctx: #30031]
en: Channels Logos Folder
is_IS: Mappa fyrir Merki Rása

[ctx: #30032]
en: Channels Logos Base URL
is_IS: Netfang fyrir Merki Rása

[ctx: #30040]
en: XMLTV Logos Options
is_IS: Valkostir XMLTV táknmynda

[ctx: #30041]
en: Channels Logos from XMLTV
is_IS: Rása-táknmyndir frá XMLTV

[ctx: #30042]
en: Ignore
is_IS: Hundsa

[ctx: #30043]
en: Prefer M3U
is_IS: Kjósa M3U

[ctx: #30044]
en: Prefer XMLTV
is_IS: Kjósa XMLTV
