XBMC Addons - en to cy translation catalogue (22 entries)

[ctx: #30000]
en: Source of slideshow images
cy: Ffynhonnell delweddau sioe sleidiau

[ctx: #30001]
en: Folder
cy: Ffolder

[ctx: #30002]
en: Video Fanart
cy: Celf fideo

[ctx: #30003]
en: Music Fanart
cy: Celf cerddoriaeth

[ctx: #30004]
en: Image Folder
cy: Ffolder Delweddau

[ctx: #30005]
en: Dim level
cy: Lefel pylu

[ctx: #30006]
en: Effect
cy: Effaith

[ctx: #30007]
en: Slide
cy: Sleid

[ctx: #30008]
en: Crossfade
cy: Croes bylu

[ctx: #30009]
en: Pan and zoom
cy: Tremio a chwyddo

[ctx: #30010]
en: Amount of seconds to display each image
cy: Sawl eiliadau i ddangos pob delwedd

[ctx: #30011]
en: Scale images fullscreen
cy: Graddio pob delwedd i'r sgrin lawn

[ctx: #30012]
en: Display image name
cy: Dangos enw delwedd

[ctx: #30013]
en: Disabled
cy: Analluogwyd

[ctx: #30014]
en: Use filename
cy: Defnyddio enw ffeil

[ctx: #30015]
en: Use foldername
cy: Defnyddio enw ffolder

[ctx: #30016]
en: Display images in random order
cy: Dangos delweddau ar hap

[ctx: #30021]
en: Display picture date
cy: Dangos dyddiad llun

[ctx: #30022]
en: Display additional picture tags
cy: Dangos tagiau lluniau ychwanegol

[ctx: #30023]
en: Display music info during audio playback
cy: Dangos gwybodaeth cerddoriaeth wrth chwarae sain

[ctx: #30024]
en: Basic
cy: Elfennol

[ctx: #30025]
en: Additional
cy: Ychwanegol
