XBMC Addons - en to is translation catalogue (24 entries)

[ctx: #30000]
en: Source of slideshow images
is: Veita skyggnumynda

[ctx: #30001]
en: Folder
is: Mappa

[ctx: #30002]
en: Video Fanart
is: Myndbanda Fanart

[ctx: #30003]
en: Music Fanart
is: Tónlistar Fanart

[ctx: #30004]
en: Image Folder
is: Mynda mappa

[ctx: #30005]
en: Dim level
is: Birtustilling

[ctx: #30006]
en: Effect
is: Myndbrellur

[ctx: #30007]
en: Slide
is: Skruna

[ctx: #30008]
en: Crossfade
is: Krossblanda

[ctx: #30009]
en: Pan and zoom
is: Hliðrun og Þysjun

[ctx: #30010]
en: Amount of seconds to display each image
is: Tími í sekúndum sem á að sýna hverja mynd

[ctx: #30011]
en: Scale images fullscreen
is: Skala myndir á allan skjáinn

[ctx: #30012]
en: Display image name
is: Sýna nafn myndar

[ctx: #30013]
en: Disabled
is: Óvirkt

[ctx: #30014]
en: Use filename
is: Nota skráarnafn

[ctx: #30015]
en: Use foldername
is: Nota möppunafn

[ctx: #30016]
en: Display images in random order
is: Birta myndir í handahófskenndri röð

[ctx: #30018]
en: Use folder- and filename
is: Nota möppu- og skráarnafn

[ctx: #30021]
en: Display picture date
is: Sýna dagsetningu myndar

[ctx: #30022]
en: Display additional picture tags
is: Sýna frekari merkingar myndar

[ctx: #30023]
en: Display music info during audio playback
is: Sýna tónlistarupplýsingar meðan lag er spilað

[ctx: #30024]
en: Basic
is: Einfalt

[ctx: #30025]
en: Additional
is: Meira

[ctx: #30029]
en: Display background picture
is: Sýna bakgrunnsmynd
