XBMC Addons - en to ta_IN translation catalogue (22 entries)

[ctx: #30000]
en: Source of slideshow images
ta_IN: படக்காட்சி படங்களின் மூலம்

[ctx: #30001]
en: Folder
ta_IN: கோப்புறை

[ctx: #30002]
en: Video Fanart
ta_IN: நிகழ்பட விசிறிபடம்

[ctx: #30003]
en: Music Fanart
ta_IN: இசை விசிறிபடம்

[ctx: #30004]
en: Image Folder
ta_IN: பட கோப்புறை

[ctx: #30005]
en: Dim level
ta_IN: மங்கு நிலை

[ctx: #30006]
en: Effect
ta_IN: விளைவு

[ctx: #30007]
en: Slide
ta_IN: சறுக்கு

[ctx: #30008]
en: Crossfade
ta_IN: குறுக்குமங்கு

[ctx: #30009]
en: Pan and zoom
ta_IN: இடவல நகர்வு மற்றும் பெரிதாக்கு

[ctx: #30010]
en: Amount of seconds to display each image
ta_IN: அடுத்து படம் காண்பிக்க இத்தனை நொடிகள்

[ctx: #30011]
en: Scale images fullscreen
ta_IN: படங்களை முழுத்திரை அளவுக்கு மாற்று

[ctx: #30012]
en: Display image name
ta_IN: பட பெயரை காட்டு

[ctx: #30013]
en: Disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டன

[ctx: #30014]
en: Use filename
ta_IN: கொப்புபெயரி உபயோகி

[ctx: #30015]
en: Use foldername
ta_IN: கோப்புறை பெயரை உபயோகி

[ctx: #30016]
en: Display images in random order
ta_IN: சீரற்ற வரிசையில் படங்களை காண்பிக்க

[ctx: #30021]
en: Display picture date
ta_IN: பட தேதியை காட்டு

[ctx: #30022]
en: Display additional picture tags
ta_IN: கூடுதல் படத்தை குறிச்சொற்களை காட்டு

[ctx: #30023]
en: Display music info during audio playback
ta_IN: ஆடியோ பின்னணி போது இசை தகவல் காட்டு

[ctx: #30024]
en: Basic
ta_IN: அடிப்படை

[ctx: #30025]
en: Additional
ta_IN: கூடுதலான
