KODI Skins - en to am_ET translation catalogue (27 entries)

[ctx: #31001]
en: View Options
am_ET: ምርጫዎችን መመልከቻ

[ctx: #31054]
en: Logo
am_ET: አርማ

[ctx: #31244]
en: Playing
am_ET: በማጫወት ላይ

[ctx: #31250]
en: Current Selected
am_ET: አሁን የተመረጠው

[ctx: #31275]
en: Multi Image
am_ET: ተንሸራታች

[ctx: #31281]
en: Items
am_ET: እቃዎች

[ctx: #31284]
en: Single Image
am_ET: ነጠላ ምስል

[ctx: #31285]
en: List
am_ET: ዝርዝር

[ctx: #31289]
en: Files
am_ET: ፋይል

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
am_ET: የ አካባቢ ንዑስ አርእስት ዝግጁ ነው

[ctx: #31423]
en: Author
am_ET: ደራሲው

[ctx: #31428]
en: TV Guide
am_ET: የቲቪ - መመሪያ

[ctx: #31441]
en: Hide
am_ET: መደበቂያ

[ctx: #31446]
en: Fullscreen
am_ET: በሙሉ መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #31457]
en: Shortcuts
am_ET: አቋራጮች

[ctx: #31460]
en: Games
am_ET: ጨዋታዎች

[ctx: #31468]
en: Services
am_ET: ግልጋሎቶች

[ctx: #31469]
en: Appearance
am_ET: አቀራረብ

[ctx: #31601]
en: Live TV
am_ET: ቲቪ በቀጥታ

[ctx: #31605]
en: Add Group
am_ET: ቡድን መጨመሪያ

[ctx: #31606]
en: Rename Group
am_ET: ቡድን እንደገና መሰየሚያ

[ctx: #31607]
en: Delete Group
am_ET: ቡድን ማጥፊያ

[ctx: #31702]
en: 36 Hour Forecast
am_ET: የ 36 ሰአት ግምት

[ctx: #31704]
en: Clouds
am_ET: ደመና

[ctx: #31706]
en: Maximum
am_ET: ከፍተኛ

[ctx: #31709]
en: Precipitation
am_ET: እርጥበት

[ctx: #31715]
en: Icon
am_ET: ምልክት
